Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERA-1AEB4531C |
| LIXINC Part # | ERA-1AEB4531C |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 4.53KOHM 0.1% 1/20W 0201 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERA-1AEB4531C Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERA-1AEB4531C |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERA-1A |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.53 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.05W, 1/20W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0201 (0603 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0201 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.010" (0.26mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73B1JRTTD106J | RES 10M OHM 5% 1/10W 0603 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0603475RDEEA | RES 475 OHM 0.5% 1/8W 0603 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA2010JK-07180KL | RES SMD 180K OHM 5% 3/4W 2010 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1541D50 | RES 1.54K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1433D25 | RES 143K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1052F100 | RES 10.5K OHM 1% 1/8W 0805 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08056K49FKEA | RES SMD 6.49K OHM 1% 1/8W 0805 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1961A05 | RES 1.96K OHM 0.05% 1/10W 0603 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206442KBETA | RES 442K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805470RBXEN | RES 470 OHM 0.1% 1/5W 0805 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732ATTD1R65F | CURRENT SENSE RESISTOR | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H06B988ARWS | RES SMD 988 OHM 0.1% 0.15W 0705 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2671C10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 926 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10944 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.05333 | $0.05333 |
| 15000 | $0.05333 | $799.95 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.