Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SG732ATTD100M |
| LIXINC Part # | SG732ATTD100M |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 10 OHM 20% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SG732ATTD100M Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SG732ATTD100M |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SG73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 10 Ohms |
| uvumilivu: | ±20% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73H1ERTTP9763D | RES 976K OHM 0.50% 1/10W 0402 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-1183-B-T5 | RES SMD 118K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1200F25 | RES 120 OHM 1% 1/16W 0603 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC0201JR-0712RL | RES SMD 12 OHM 5% 1/20W 0201 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402FR-0720KL | RES SMD 20K OHM 1% 1/16W 0402 | 1382110 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B13B2RT5 | RES SMD 13.2K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080520R5FKEAC | RES 20.5 OHM 1% 1/8W 0805 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP5603F | RES 560K OHM 1% 1/10W 0402 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD13R0F | RES 13 OHM 1% 1/4W 0805 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216V-2000-W-T1 | RES SMD 200 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM4124FT3R57 | RES 3.57 OHM 1% 2W 4124 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR18EZPF1213 | RES SMD 121K OHM 1% 1/2W 1206 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1212C25 | RES 12.1K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10836 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03450 | $0.0345 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.