Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | WK73R3ATTE2492F |
| LIXINC Part # | WK73R3ATTE2492F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 24.9K OHM 1% 2W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | WK73R3ATTE2492F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | WK73R3ATTE2492F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | WK73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 24.9 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | Wide 2512 (6432 Metric), 1225 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.252" W (3.10mm x 6.40mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD6492D25 | RES 64.9K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1501C50 | RES 1.5K OHM 0.25% 1/16W 0603 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT06030D7152BP500 | RES SMD 71.5KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402DRD072K8L | RES SMD 2.8K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206732RBETA | RES 732 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3972C25 | RES 39.7K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCS04020F7501BE100 | RES 7.5K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210BRE079R53L | RES SMD 9.53 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT0603MD3743BP100 | RES 374K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1JTTD5103F | RES 510K OHM 1% 1/2W 0603 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD6571F50 | RES 6.57K OHM 1% 1/10W 0603 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RPC1206JT680R | RES 680 OHM 5% 1/3W 1206 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73D2A11R5BTG | RES SMD 11.5 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10969 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.19884 | $0.19884 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.