Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN731JTTD3321C10 |
| LIXINC Part # | RN731JTTD3321C10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 3.32K OHM 0.25% 1/16W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN731JTTD3321C10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN731JTTD3321C10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Not For New Designs |
| upinzani: | 3.32 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-MS4HF7M0U | RES 0.007 OHM 1% 2W 2512 | 2221 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD9762C25 | RES 97.6K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1ETTP6810F | RES 681 OHM 1% 1/3W 0402 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA2512FK-07910KL | RES SMD 910K OHM 1% 1W 2512 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0402120RDETD | RES 120 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV733ATTE1333D | RES 133K OHM 0.5% 1W 2512 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRB07191RL | RES SMD 191 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12104R22FNTA | RES SMD 4.22 OHM 1% 1/2W 1210 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0603DKE240R | RES 240 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRB07100RL | RES SMD 100 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1292B50 | RES 12.9K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP8870C10 | RES 887 OHM 0.25% 1/16W 0402 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3573C10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 984 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10902 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.22610 | $0.2261 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.