Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW06038M66FKEA |
| LIXINC Part # | CRCW06038M66FKEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 8.66M OHM 1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW06038M66FKEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW06038M66FKEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 8.66 MOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.061" L x 0.033" W (1.55mm x 0.85mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ATTD5301F50 | RES 5.3K OHM 1% 1/8W 0805 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2VEB1270X | RES 127 OHM 0.1% 1/10W 0402 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD1054F | RES 1.05M OHM 1% 1/3W 1206 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP7770D50 | RES 777 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0805FT127K | RES 127K OHM 1% 1/8W 0805 | 2391 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1ETTP2200F | RES 220 OHM 1% 1/3W 0402 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW060318K2FKTB | RES SMD 18.2K OHM 1% 1/10W 0603 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD9762C50 | RES 97.6K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603FRE07536KL | RES SMD 536K OHM 1% 1/10W 0603 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP7682C | RES 76.8K OHM 0.25% 1/10W 0402 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1331B10 | RES 1.33K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD3613F25 | RES 361K OHM 1% 1/4W 1210 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0603B750KE1 | RES SMD 750K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 20616 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12832 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00475 | $23.75 |
| 10000 | $0.00412 | $41.2 |
| 25000 | $0.00362 | $90.5 |
| 50000 | $0.00332 | $166 |
| 125000 | $0.00326 | $407.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.