Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW1206226KDEEA |
| LIXINC Part # | TNPW1206226KDEEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 226K OHM 0.5% 2/5W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW1206226KDEEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW1206226KDEEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW e3 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 226 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.4W, 2/5W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-PA2F3000X | RES SMD 300 OHM 1% 1/5W 0402 | 14805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR1206-8W-6651FT | RES 6.65K OHM 1% 1/8W 1206 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD1432D | RES 14.3K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805243KFHTA | RES 243K OHM 1% 1/8W 0805 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD2031B50 | RES 2.03K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1206FTR200 | RES 0.2 OHM 1% 1/4W 1206 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCU08050D2433BP100 | RES SMD 243K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1218DK-071K65L | RES SMD 1.65K OHM 1W 1812 WIDE | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B10R0JET | RES SMD 10 OHM 5% 1.5W 0603 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRC073KL | RES SMD 3K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1103C50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0201FR-0797R6L | RES SMD 97.6 OHM 1% 1/20W 0201 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRG1206F100R | RES SMD 100 OHM 1% 1/4W 1206 | 16267 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10886 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.19950 | $0.1995 |
| 5000 | $0.19950 | $997.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.