Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ETTD1180F50 |
| LIXINC Part # | RN73R2ETTD1180F50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ETTD1180F50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ETTD1180F50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 118 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD87R6F50 | RES 87.6 OHM 1% 1/4W 1210 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR25JZPJ245 | RES SMD 2.4M OHM 5% 2/3W 1210 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0603F1541CS | RES 1.54K OHM 1% 1/20W 0201 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206FR-0712K7L | RES SMD 12.7K OHM 1% 1/4W 1206 | 7903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3903A25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1012F100 | RES 10.1K OHM 1% 1/8W 0805 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-6810-D-T5 | RES SMD 681 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0603F9K31C1 | RES SMD 9.31K OHM 1% 1/16W 0603 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD6571F25 | RES 6.57K OHM 1% 1/10W 0603 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD96R5C25 | RES 96.5 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1690B10 | RES 169 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00603E2580BST1 | RES SMD 258 OHM 0.1% 3/8W 0603 | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD33R2B25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 811 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10937 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.15960 | $0.1596 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.