Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW060330K1BETA |
| LIXINC Part # | TNPW060330K1BETA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 30.1K OHM 0.1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW060330K1BETA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW060330K1BETA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 30.1 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.033" W (1.60mm x 0.85mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CPF0603F5K36C1 | RES SMD 5.36K OHM 1% 1/16W 0603 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C2A442RBTDF | RES SMD 442 OHM 0.1% 1/10W 0805 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2153F25 | RES 215K OHM 1% 1/8W 0805 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT1206CRD07301RL | RES SMD 301 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2182C50 | RES 21.8K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RPC0805JT51K0-UP | RES, PULSE, 0805, 5%, 51 KOHM, 0 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD8450B05 | RES 845 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 73WL6R330F | RES 0.33 OHM 1% 1W 2010 WIDE | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD5172F50 | RES 51.7K OHM 1% 1/10W 0603 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP7870F | RES 787 OHM 1% 1/10W 0402 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD47R0F25 | RES 47 OHM 1% 1/4W 1210 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210CRB076K34L | RES SMD 6.34KOHM 0.25% 1/4W 1210 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR18EZPF9311 | RES SMD 9.31K OHM 1% 1/4W 1206 | 10728 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10843 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.28728 | $0.28728 |
| 5000 | $0.28728 | $1436.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.