Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SG73W3ATTE3R3M |
| LIXINC Part # | SG73W3ATTE3R3M |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 3.3 OHM 20% 1W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SG73W3ATTE3R3M Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SG73W3ATTE3R3M |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SG73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 3.3 Ohms |
| uvumilivu: | ±20% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±400ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2512 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.248" L x 0.122" W (6.30mm x 3.10mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD4592D25 | RES 45.9K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD5233F25 | RES 523K OHM 1% 1/10W 0603 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S03F6980V | RES SMD 698 OHM 1% 1/10W 0603 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1933F25 | RES 193K OHM 1% 1/4W 1206 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1641D25 | RES 1.64K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD96R5B25 | RES 96.5 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1218FK-0741K2L | RES SMD 41.2K OHM 1W 1812 WIDE | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2BTTD1301D | RES 1.3K OHM 0.5% 1W 1206 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1JTTD1200F | RES 120 OHM 1% 1/2W 0603 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRB0756K2L | RES SMD 56.2KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RW3R5EAR030JET | RES 0.03 OHM 5% 3.5W J LEAD | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD1R65F | RES 1.65 OHM 1% 1/4W 0805 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD5832B50 | RES 58.3K OHM 0.1% 1/4W 1210 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10990 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.26002 | $0.26002 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.