Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | M55342H03B2B00RTS |
| LIXINC Part # | M55342H03B2B00RTS |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 2K OHM 0.1% 1/5W 1005 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | M55342H03B2B00RTS Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | M55342H03B2B00RTS |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | Military, MIL-PRF-55342, RM1005 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.2W, 1/5W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military, Non-Inductive |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 150°C |
| kifurushi / kesi: | Nonstandard |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1005 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.105" L x 0.050" W (2.67mm x 1.27mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.033" (0.84mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | R (0.01%) |
| RC2010FK-0710K7L | RES SMD 10.7K OHM 1% 3/4W 2010 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRB0751R1L | RES SMD 51.1 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08052M94FKEA | RES SMD 2.94M OHM 1% 1/8W 0805 | 2770 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2010DKE074K99L | RES SMD 4.99K OHM 0.5% 1/2W 2010 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342E07B3B12RWS | RES SMD 3.12K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD93R1C50 | RES 93.1 OHM 0.25% 1/16W 0603 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S02F1103X | RES SMD 110K OHM 1% 1/10W 0402 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1233D50 | RES 123K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DKE6K80 | RES 6.8K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03D40R2V | 0603 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 40 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ARTTD1582F | ANTI SULFURATION PRECISION CHIP | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU0603147RBZEN00 | RES SMD 147 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD2402C10 | RES 24K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10867 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $6.61520 | $6.6152 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.