Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT1206WRC0715R4L |
| LIXINC Part # | RT1206WRC0715R4L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 15.4 OHM 0.05% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT1206WRC0715R4L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT1206WRC0715R4L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 15.4 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±15ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2BTTD2291D50 | RES 2.29K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E03B23B4RTS | RES SMD 23.4K OHM 0.1% 1/5W 1005 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206DRE0731R6L | RES SMD 31.6 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP6261F10 | RES 6.26K OHM 1% 1/16W 0402 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW08053K65BEEN | RES 3.65K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-3400-B-T1 | RES SMD 340 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12107R68FKEAHP | RES SMD 7.68 OHM 1% 3/4W 1210 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD3610F100 | RES 361 OHM 1% 1/8W 0805 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-7871-B-T5 | RES SMD 7.87KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 10902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP200FRE309R | RES SMD 1% 2W MELF | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08051K20FKEB | RES SMD 1.2K OHM 1% 1/8W 0805 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H3ED48R7V | RES 48.7 OHM 0.5% 1/6W 0603 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ERTTP5621D | RES 5.62K OHM 0.50% 1/10W 0402 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10932 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.20877 | $1.20877 |
| 5000 | $1.13026 | $5651.3 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.