Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1JTTD7771C25 |
| LIXINC Part # | RN73H1JTTD7771C25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 7.77K OHM 0.25% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1JTTD7771C25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1JTTD7771C25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 7.77 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ETTD2460D50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRB07205KL | RES SMD 205K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1170F25 | RES 117 OHM 1% 1/4W 1210 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW121028R7FKTA | RES SMD 28.7 OHM 1% 1/2W 1210 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1351B05 | RES 1.35K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210WRD07154RL | RES SMD 154 OHM 0.05% 1/4W 1210 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1005F42R2CS | RES 42.2 OHM 1% 1/16W 0402 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD2053B10 | RES 205K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD9882D100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402F7R5CS | RES 7.5 OHM 1% 1/32W 01005 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RPC1206JT4K70 | RES 4.7K OHM 5% 1/3W 1206 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW060320K0DKTAP | RES SMD 20K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA2010JK-07510RL | RES SMD 510 OHM 5% 3/4W 2010 | 837 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10934 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10080 | $0.1008 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.