Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2ATTD3162B10 |
| LIXINC Part # | RN73H2ATTD3162B10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 31.6K OHM 0.1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2ATTD3162B10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2ATTD3162B10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 31.6 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD3482F10 | RES 34.8K OHM 1% 1/10W 0603 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805DRD077K87L | RES SMD 7.87K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCU08050D5233BP500 | RES SMD 523K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD2840C50 | RES 284 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RQ73C2B2K32BTD | RES 2.32 KOHMS 0.1% 0.4W 1206 | 10863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1210806RBEEN | RES 806 OHM 0.1% 1/2W 1210 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD20R3B50 | RES 20.3 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0505B18R0JET | RES SMD 18 OHM 5% 1.4W 0505 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM10J122CT | RES SMD 1.2K OHM 5% 1/8W 0805 | 135966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRM1206-FX-20R0ELF | RES SMD 20 OHM 1% 1/2W 1206 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCS0402PD2002DE500 | RES 20K OHM 0.5% 1/5W 0402 | 4616 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FPS2B-0R3F1 | RES 0.3 OHM 1% 1.5W D2PAK | 1223 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3320C50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 807 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10851 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.36575 | $0.36575 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.