Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN731JTTD1802F100 |
| LIXINC Part # | RN731JTTD1802F100 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 18K OHM 1% 1/16W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN731JTTD1802F100 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN731JTTD1802F100 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Not For New Designs |
| upinzani: | 18 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-HP6D5102V | RES 51K OHM 0.5% 1/2W 0805 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206FRE0751R1L | RES SMD 51.1 OHM 1% 1/4W 1206 | 10908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-14NF2261U | RES SMD 2.26K OHM 1% 1/2W 1210 | 8769 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206DRE0747R5L | RES SMD 47.5 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402CRD071K54L | RES SMD 1.54K OHM 1/16W 0402 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW251211R8FKTG | RES SMD 11.8 OHM 1% 1W 2512 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0201DR-07442RL | RES SMD 442 OHM 0.5% 1/20W 0201 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGV0805J180K | RES SMD 180K OHM 5% 1/8W 0805 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KDV06FR510ET | RES 510M OHM 1% 1/5W 0603 | 3887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4020D10 | RES 402 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2581D50 | RES 2.58K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL061211R0FKEA | RES SMD 11 OHM 3/4W 1206 WIDE | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2BTTD1741D | RESISTOR THICK FILM 1206 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10935 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04560 | $0.0456 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.