Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RNCF0603BTC32K4 |
| LIXINC Part # | RNCF0603BTC32K4 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 32.4K OHM 0.1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RNCF0603BTC32K4 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RNCF0603BTC32K4 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RNCF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 32.4 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RNCF1206DTC4K32 | RES 4.32K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1782B25 | RES 17.8K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 5619 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP0603K1600FBT | RES SMD THICK FILM 0603 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW25122R21FKEG | RES SMD 2.21 OHM 1% 1W 2512 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ATTD28R7D | RES 28.7 OHM 0.5% 1/4W 0805 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR10EZPF3000 | RES SMD 300 OHM 1% 1/8W 0805 | 1803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD5100F25 | RES 510 OHM 1% 1/4W 1210 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402BTC453R | RES 453 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2030D50 | RES 203 OHM 0.5% 1/16W 0603 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW201017R8FKTF | RES SMD 17.8 OHM 1% 3/4W 2010 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1ETTP752G | RES 7.5K OHM 2% 1/8W 0402 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1103D100 | RES 110K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH2010J1R6 | RES SMD 1.6 OHM 5% 1W 2010 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10902 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04125 | $0.04125 |
| 5000 | $0.04125 | $206.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.