Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | PFC10-560RF1 |
| LIXINC Part # | PFC10-560RF1 |
| Mtengenezaji | Riedon |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 560 OHM 1% 25W PFC10 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | PFC10-560RF1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | PFC10-560RF1 |
| Chapa: | Riedon |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Riedon |
| mfululizo: | PFC |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 560 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 25W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Current Sense, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | PFC10 (TO-126 SMT) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | PFC10 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.472" L x 0.323" W (12.00mm x 8.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.041" (1.05mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RG1608P-1911-P-T1 | RES SMD 1.91K OHM 1/10W 0603 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH0603F6K49 | RES SMD 6.49K OHM 1% 1/5W 0603 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1JTTD1201F | RES 1.2K OHM 1% 1/2W 0603 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD4932D100 | RES 49.3K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J24K3BTDF | RES SMD 24.3KOHM 0.1% 1/16W 0603 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLT1206Z2211LBTS | RES SMD 2.21KOHM 0.01% 0.4W 1206 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD6903C25 | RES 690K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA1206FR-07300KL | RES SMD 300K OHM 1% 1/4W 1206 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S4-100RJ1 | RES SMD 100 OHM 5% 2W 4525 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH0603F3K16 | RES SMD 3.16K OHM 1% 1/5W 0603 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0603BRD078K25L | RES SMD 8.25KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0402-FX-2703GLF | RES SMD 270K OHM 1% 1/16W 0402 | 8666 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805105KBEEN | RES 105K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10874 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.66636 | $1.66636 |
| 500 | $1.59063 | $795.315 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.