Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RMCF0805FT39R0 |
| LIXINC Part # | RMCF0805FT39R0 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 39 OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RMCF0805FT39R0 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RMCF0805FT39R0 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RMCF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 39 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD2292C25 | RES 22.9K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD9763B | RES 976K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PTN0603E6492BST1 | RES 64.9K OHM 0.1% 0.15W 0603 | 2631 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0505B27R0JWB | RES SMD 27 OHM 5% 1.4W 0505 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCA060315K0FKEA | RES SMD 15K OHM 1% 1/10W 0603 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0805JR-0711RL | RES SMD 11 OHM 5% 1/8W 0805 | 1958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA3F2490V | RES SMD 249 OHM 1% 1/4W 0603 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0603FT562R | RES 562 OHM 1% 1/10W 0603 | 18829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1140D50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRE0711K8L | RES SMD 11.8KOHM 0.5% 1/10W 0603 | 3224 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW20101K02FKEF | RES SMD 1.02K OHM 1% 3/4W 2010 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1ETTP3001D | RES 3K OHM 0.5% 1/8W 0402 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12066K04FKEB | RES SMD 6.04K OHM 1% 1/4W 1206 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 12704 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00319 | $15.95 |
| 10000 | $0.00277 | $27.7 |
| 25000 | $0.00244 | $61 |
| 50000 | $0.00223 | $111.5 |
| 125000 | $0.00219 | $273.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.