Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERA-3VRW1302V |
| LIXINC Part # | ERA-3VRW1302V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 13K OHM 0.05% 1/8W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERA-3VRW1302V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERA-3VRW1302V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERA-3V |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 13 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RMCF2512FT9K09 | RES 9.09K OHM 1% 1W 2512 | 33954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD51R7C50 | RES 51.7 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2611C25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0201D130RE1 | RES SMD 130 OHM 0.5% 1/32W 0201 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3480F50 | RES 348 OHM 1% 1/10W 0603 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RH73W2A500MNTN | RES SMD 500M OHM 30% 1/8W 0805 | 1641 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP30R0D50 | RES 30 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2ATTD681J | RES 680 OHM 5% 1/4W 0805 | 75724 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW040288R7BHED | RES 88.7 OHM 0.1% 1/10W 0402 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP5560B50 | RES 556 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402DR-07261KL | RES SMD 261K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR10EZPF1333 | RES SMD 133K OHM 1% 1/8W 0805 | 7602 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCU08050D1740BP100 | RES SMD 174 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10839 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.20229 | $0.20229 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.