Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RCP0603W470RGED |
| LIXINC Part # | RCP0603W470RGED |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 470 OHM 2% 1.5W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RCP0603W470RGED Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RCP0603W470RGED |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | RCP |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 470 Ohms |
| uvumilivu: | ±2% |
| nguvu (watts): | 1.5W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±150ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -65°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.81mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.023" (0.58mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73G1ETTP2703D | RES 270K OHM 0.5% 1/10W 0402 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1181F100 | RES 1.18K OHM 1% 1/8W 0805 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT1206CRD07162RL | RES SMD 162 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD3402F100 | RES 34K OHM 1% 1/4W 1206 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2512FT196R | RES 196 OHM 1% 1W 2512 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402DRE0729K4L | RES SMD 29.4KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD8202F10 | RES 82K OHM 1% 1/4W 1206 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206FR-07118RL | RES SMD 118 OHM 1% 1/4W 1206 | 13644 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1541D25 | RES 1.54K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U08F6801V | RES 6.8K OHM 1% 1/8W 1206 SMD | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005N-1870-W-T5 | RES SMD 187 OHM 0.05% 1/16W 0402 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD10R7D25 | RES 10.7 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2ARTTD6R2J | RES 6.2 OHM 5% 1/4W 0805 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10824 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.62500 | $3.625 |
| 300 | $3.62500 | $1087.5 |
| 600 | $3.45236 | $2071.416 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.