Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RNCF0805BKE280R |
| LIXINC Part # | RNCF0805BKE280R |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 280 OHM 0.1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RNCF0805BKE280R Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RNCF0805BKE280R |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RNCF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 280 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| M55342E04B4B99PWS | RES SMD 4.99KOHM 0.1% 0.15W 1505 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732ATTD2R87F | CURRENT SENSE RESISTOR | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73PF1J432RBTDF | RES SMD 432 OHM 0.1% 1/6W 0603 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW251240R2FKTG | RES SMD 40.2 OHM 1% 1W 2512 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-2RKF2153X | RES SMD 215K OHM 1% 1/10W 0402 | 166997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210BRD0768RL | RES SMD 68 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP2943B50 | RES 294K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD61R9B25 | RES 61.9 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR2512MK-07240RL | RES 240 OHM 20% 1W 2512 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1210FR-072R61L | RES SMD 2.61 OHM 1% 1/2W 1210 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B300RJED | RES SMD 300 OHM 5% 1.5W 0603 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 73WL6R150F | RES 0.15 OHM 1% 1W 2010 WIDE | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD42R2D100 | RES 42.2 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10977 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.09240 | $0.0924 |
| 1000 | $0.09240 | $92.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.