Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73G1JTTD33R2D |
| LIXINC Part # | RK73G1JTTD33R2D |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 33.2 OHM 0.5% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73G1JTTD33R2D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73G1JTTD33R2D |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73G |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 33.2 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD2322A10 | RES 23.2K OHM 0.05% 1/4W 1210 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2010FK-07174RL | RES SMD 174 OHM 1% 3/4W 2010 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060320K5FHEA | RES 20.5K OHM 1% 1/8W 0603 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402DRD071K21L | RES SMD 1.21KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD23R2F50 | RES 23.2 OHM 1% 1/4W 1210 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U2RD2740X | RES 274 OHM 0.5% 1/10W 0402 SMD | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD6190F | RES 619 OHM 1% 1/2W 1210 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP2843B50 | RES 284K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0603DRD0739KL | RES SMD 39K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805402RBYEA | RES 402 OHM 0.1% 1/5W 0805 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRB07590RL | RES SMD 590 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRC0725R5L | RES SMD 25.5OHM 0.25% 1/10W 0603 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012V-9761-P-T1 | RES SMD 9.76KOHM 0.02% 1/8W 0805 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10911 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04950 | $0.0495 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.