Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERA-1AEB2491C |
| LIXINC Part # | ERA-1AEB2491C |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 2.49KOHM 0.1% 1/20W 0201 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERA-1AEB2491C Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERA-1AEB2491C |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERA-1A |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2.49 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.05W, 1/20W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0201 (0603 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0201 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.010" (0.26mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| Y14880R01200D9W | RES 0.012 OHM 0.5% 2W 3637 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD6260D50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E12B6B80RT5 | RES SMD 6.8K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402FRD07576RL | RES SMD 576 OHM 1% 1/16W 0402 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP5490C10 | RES 549 OHM 0.25% 1/16W 0402 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA2F2102X | RES SMD 21 KOHM 1% 1/5W 0402 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCS0402DTE3K30 | RES 3.3K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805DRD071K91L | RES SMD 1.91K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP91R0C25 | RES 91 OHM 0.25% 1/16W 0402 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERX-1HJR68H | RES 0.68 OHM 5% 1W J BEND | 6602 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1HTTC7500F | RES 750 OHM 1% 1/20W 0201 | 2970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P14F2701U | RES SMD 2.7 KOHM 1% 1/2W 1210 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD6420C50 | RES 642 OHM 0.25% 1/4W 1210 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10815 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.05333 | $0.05333 |
| 15000 | $0.05333 | $799.95 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.