Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-H2RF6490X |
| LIXINC Part # | ERJ-H2RF6490X |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 649 OHM 1% 1/10W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-H2RF6490X Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-H2RF6490X |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-H2R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 649 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 175°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| SG73P2BTTD18R2F | RES 18.2 OHM 1% 1/3W 1206 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-1692-W-T5 | RES SMD 16.9KOHM 0.05% 1/8W 0805 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0402390KJNEDHP | RES SMD 390K OHM 5% 1/5W 0402 | 1477 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2012F434CS | RES 430K OHM 1% 1/8W 0805 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD5692B10 | RES 56.9K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H2GJ271X | RES 270 OHM 5% 1/10W 0402 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1840F50 | RES 184 OHM 1% 1/4W 1206 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1210FR-07365KL | RES SMD 365K OHM 1% 1/2W 1210 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2083C25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06035R10JNTA | RES SMD 5.1 OHM 5% 1/10W 0603 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0603CRD0714R7L | RES SMD 14.7OHM 0.25% 1/10W 0603 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD7873B50 | RES 787K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD3791B50 | RES 3.79K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10995 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02882 | $0.02882 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.