Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1ETTP7410F10 |
| LIXINC Part # | RN73H1ETTP7410F10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 741 OHM 1% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1ETTP7410F10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1ETTP7410F10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 741 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1JTTD6983D25 | RES 698K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR73W2HTTER182F | CURRENT SENSE RESISTOR | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402DR-0742K2L | RES SMD 42.2KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005P-9762-W-T5 | RES SMD 97.6K OHM 1/16W 0402 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120656K2FKEA | RES SMD 56.2K OHM 1% 1/4W 1206 | 13962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR03EZPF1801 | RES SMD 1.8K OHM 1% 1/4W 0603 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU12063K48BZEN00 | RES SMD 3.48K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1320F25 | RES 132 OHM 1% 1/16W 0603 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD4020F25 | RES 402 OHM 1% 1/8W 0805 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005R-390-D-T10 | RES SMD 39 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1231C50 | RES 1.23K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U06F9531V | RES 9.53K OHM 1% 1/8W 0805 SMD | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JTTD1692D | RES 16.9K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10973 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.12180 | $0.1218 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.