Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-U0XF2943Y |
| LIXINC Part # | ERJ-U0XF2943Y |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 294K OHM 1% 1/32W 01005 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-U0XF2943Y Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-U0XF2943Y |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-U0X |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 294 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.03W, 1/32W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 01005 (0402 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 01005 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.016" L x 0.008" W (0.40mm x 0.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.006" (0.15mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2BTTD1501A10 | RES 1.5K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0201JT560R | RES 560 OHM 5% 1/20W 0201 | 3436 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRD07510RL | RES SMD 510 OHM 0.25% 1/10W 0603 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402CRD077K5L | RES SMD 7.5KOHM 0.25% 1/16W 0402 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2512BKE07464KL | RES SMD 464K OHM 0.1% 3/4W 2512 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1061D100 | RES 1.06K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K12B147ERWSV | RES SMD 147K OHM 1% 1/10W 0603 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-8AEB2550V | RES SMD 255 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 4322 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120635K7FKEAC | RES 35.7K OHM 1% 1/4W 1206 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SFM10000FKANHWS | RES SMD 1K OHM 1% 1/4W 0202 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1643B50 | RES 164K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-9311-W-T5 | RES SMD 9.31KOHM 0.05% 1/8W 0805 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1TYJ684U | RES SMD 680K OHM 5% 1W 2512 | 6500 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10940 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06102 | $0.06102 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.