Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RNCF1206DTE17R8 |
| LIXINC Part # | RNCF1206DTE17R8 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 17.8 OHM 0.5% 1/3W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RNCF1206DTE17R8 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RNCF1206DTE17R8 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RNCF |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 17.8 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.333W, 1/3W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-P06D1691V | RES SMD 1.69 KOHM 0.5% 1/2W 0805 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC2512FK-0743KL | RES SMD 43K OHM 1% 1W 2512 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1GNF1301C | RES SMD 1.3K OHM 1% 1/20W 0201 | 9225 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402BRD072K32L | RES SMD 2.32KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD67R3C10 | RES 67.3 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402CRE07330RL | RES SMD 330 OHM 0.25% 1/16W 0402 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0402200RFKEDHP | RES SMD 200 OHM 1% 1/5W 0402 | 5181 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW040242K2DHED | RES 42.2K OHM 0.5% 1/10W 0402 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCR03ERTF52R3 | RES SMD 52.3 OHM 1% 1/10W 0603 | 3436 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC0201FR-0720R5L | RES SMD 20.5 OHM 1% 1/20W 0201 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0402FR-07510KL | RES SMD 510K OHM 1% 1/16W 0402 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12063R30FKEAHP | RES SMD 3.3 OHM 1% 3/4W 1206 | 21992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1761A10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 952 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10800 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03938 | $0.03938 |
| 5000 | $0.03938 | $196.9 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.