Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RCP2512W910RGS3 |
| LIXINC Part # | RCP2512W910RGS3 |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 910 OHM 2% 3.5W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RCP2512W910RGS3 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RCP2512W910RGS3 |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | RCP |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 910 Ohms |
| uvumilivu: | ±2% |
| nguvu (watts): | 3.5W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±150ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -65°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2512 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.250" L x 0.124" W (6.35mm x 3.15mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.025" (0.64mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CPF-A-0805B5K6E | RES SMD 5.6K OHM 0.1% 1/10W 0805 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402BTC510R | RES 510 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF2010JK-071M5L | RES SMD 1.5M OHM 5% 3/4W 2010 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J412KBTDF | RES 412 KOHM 0.1% 1/16W 0603 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD5110B10 | RES 511 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD23R7F50 | RES 23.7 OHM 1% 1/4W 1206 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1210FR-07787RL | RES SMD 787 OHM 1% 1/2W 1210 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD4270F50 | RES 427 OHM 1% 1/4W 1210 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-1ARW1821C | RES SMD 1.82K OHM 1/20W 0201 | 1948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2BTTD5622D | RES 56.2K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R0120FEB | RES 0.012 OHM 1% 1/2W 2010 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603WRE0713R7L | RES SMD 13.7OHM 0.05% 1/10W 0603 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP2201F50 | RES 2.2K OHM 1% 1/16W 0402 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10827 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.54280 | $1.5428 |
| 1000 | $1.54280 | $1542.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.