Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RV1206FR-071M62L |
| LIXINC Part # | RV1206FR-071M62L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 1.62M OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RV1206FR-071M62L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RV1206FR-071M62L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RV |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.62 MOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | High Voltage, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RP73D2A301KBTG | RES SMD 301K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RR0510P-1240-D | RES SMD 124 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 35601R5JT | RES 3560 1R5 5% | 2893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW2010127RFKEFHP | RES SMD 127 OHM 1% 1W 2010 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL040622R6FKEA | RES SMD 22.6 OHM 1/4W 0604 WIDE | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD2152F | RES 21.5K OHM 1% 1/3W 1206 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD64R9A10 | RES 64.9 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD98R8D50 | RES 98.8 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100FRF4K22 | RES SMD 1% 1W MELF | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DTE169R | RES 169 OHM 0.5% 1/3W 1206 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD6651F10 | RES 6.65K OHM 1% 1/16W 0603 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P06J272V | RES SMD 2.7K OHM 5% 1/2W 0805 | 1348 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-1473-B-T1 | RES SMD 147K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10895 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04050 | $0.0405 |
| 5000 | $0.03866 | $193.3 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.