Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RNCS1206BKE23K7 |
| LIXINC Part # | RNCS1206BKE23K7 |
| Mtengenezaji | Stackpole Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 23.7K OHM 0.1% 1/8W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RNCS1206BKE23K7 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 23 - Apr 27 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RNCS1206BKE23K7 |
| Chapa: | Stackpole Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Stackpole Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RNCS |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 23.7 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Corrosive, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT0805WRD0739K2L | RES SMD 39.2KOHM 0.05% 1/8W 0805 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0603240KJNEAHP | RES SMD 240K OHM 5% 1/3W 0603 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD8763C50 | RES 876K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD7230A05 | RES 723 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DKE220R | RES 220 OHM 0.5% 1/3W 1206 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0805FR-0766K5L | RES SMD 66.5K OHM 1% 1/8W 0805 | 63227 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH0603F340R | RES SMD 340 OHM 1% 1/5W 0603 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD62R0C50 | RES 62 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J13R7BTD | RES 13.7 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH2512F118K | RES SMD 118K OHM 1% 2W 2512 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD54R9D | RES 54.9 OHM 0.5% 1/2W 1210 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRE0712R4L | RES SMD 12.4OHM 0.25% 1/10W 0603 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP74R1C10 | RES 74.1 OHM 0.25% 1/16W 0402 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10899 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.09600 | $0.096 |
| 1000 | $0.09600 | $96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.