Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RC1206FR-07169KL |
| LIXINC Part # | RC1206FR-07169KL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 169K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RC1206FR-07169KL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RC1206FR-07169KL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RC_L |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 169 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| WK73R2BTTD4643D | RES 464K OHM 0.5% 3/4W 1206 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206DRE078K25L | RES SMD 8.25K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402DRD0733KL | RES SMD 33K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 1786 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W150RGEA | RES SMD 150 OHM 2% 1.5W 0603 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD4700F25 | RES 470 OHM 1% 1/4W 1206 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD36R5F50 | RES 36.5 OHM 1% 1/8W 0805 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1963B25 | RES 196K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR012613F | RES SMD 261K OHM 1% 1W 2512 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73W3ATTE8R2M | RES 8.2 OHM 20% 1W 2512 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR25JZPF7503 | RES SMD 750K OHM 1% 1/3W 1210 | 4457 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120629K4FKEBC | RES 29.4K OHM 1% 1/4W 1206 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02040C8662DB300 | RES 86.6KOHM 0.5% 1/4W MELF 0204 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08051M00DKEAP | RES SMD 1M OHM 0.5% 1/8W 0805 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 17929 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00886 | $44.3 |
| 10000 | $0.00769 | $76.9 |
| 25000 | $0.00676 | $169 |
| 50000 | $0.00620 | $310 |
| 125000 | $0.00607 | $758.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.