Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RC0402JR-074M3L |
| LIXINC Part # | RC0402JR-074M3L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 4.3M OHM 5% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RC0402JR-074M3L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RC0402JR-074M3L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RC_L |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.3 MOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD1872F10 | RES 18.7K OHM 1% 1/10W 0603 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1561D10 | RES 1.56K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2BTTD78R7D | RES 78.7 OHM 0.5% 1/3W 1206 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP5171B50 | RES 5.17K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U2RD5110X | RES 511 OHM 0.5% 1/10W 0402 SMD | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4992C25 | RES 49.9K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210WRD071K47L | RES SMD 1.47KOHM 0.05% 1/4W 1210 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD2700C | RES 270 OHM 0.25% 1/5W 0603 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD2152C25 | RES 21.5K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0603750RBXEA | RES 750 OHM 0.1% 1/8W 0603 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRB0756RL | RES SMD 56 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2HTTE2700D | RES 270 OHM 0.5% 3/4W 2010 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMB02070C2871FB700 | RES SMD 2.87K OHM 1% 1W 0207 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 22016 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 10000 | $0.00139 | $13.9 |
| 30000 | $0.00122 | $36.6 |
| 50000 | $0.00112 | $56 |
| 100000 | $0.00109 | $109 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.