Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW080514K3FKEB |
| LIXINC Part # | CRCW080514K3FKEB |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 14.3K OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW080514K3FKEB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW080514K3FKEB |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 14.3 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| AC2512FK-07453KL | RES SMD 453K OHM 1% 1W 2512 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PTN0402E1001BST1 | RES SMD 1K OHM 0.1% 1/20W 0402 | 3456 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73S2BTTD2R43F | RES 2.43 OHM 1% 3/4W 1206 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E06B1B65RWI | RES SMD 1.65KOHM 0.1% 0.15W 0805 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-8APB1471V | RES SMD 1.47K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 4964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD3602F25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1802C10 | RES 18K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD2001B25 | RES 2K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 5411 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206DRE07681KL | RES SMD 681K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805FRD0716R9L | RES SMD 16.9 OHM 1% 1/8W 0805 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6VRW1601V | RES 1.6K OHM 0.05% 1/4W 0805 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR03EZPF16R0 | RES SMD 16 OHM 1% 1/10W 0603 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCR01MVPJLR36 | RES 0.36 OHM 5% 1/8W 0402 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10892 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00744 | $0.00744 |
| 20000 | $0.00710 | $142 |
| 30000 | $0.00624 | $187.2 |
| 50000 | $0.00572 | $286 |
| 100000 | $0.00560 | $560 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.