Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73G1ETTP5492D |
| LIXINC Part # | RK73G1ETTP5492D |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 54.9K OHM 0.5% 1/10W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73G1ETTP5492D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73G1ETTP5492D |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73G |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 54.9 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RMCF1206FT237K | RES 237K OHM 1% 1/4W 1206 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCU08050D3090BP100 | RES SMD 309 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805DRE0711K8L | RES SMD 11.8K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RV1206FR-0782KL | RES SMD 82K OHM 1% 1/4W 1206 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP2212D | RES 22.1K OHM 0.5% 1/10W 0402 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA1218FK-0713K7L | RES SMD 13.7K OHM 1W 1812 WIDE | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 35213K0FT | RES SMD 3K OHM 1% 2W 2512 | 49568 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DTC1M50 | RES 1.5M OHM 0.5% 1/8W 1206 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLT0603Z8351LBTS | RES SMD 8.35K OHM 0.15W 0603 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR1206-JW-560ELF | RES SMD 56 OHM 5% 1/4W 1206 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08055K90DKEAP | RES SMD 5.9K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WR12X1963FTL | RES 196K OHM 1% 1/4W 1206 | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1JTTD4991F | RES 4.99K OHM 1% 1/10W 0603 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10868 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04950 | $0.0495 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.