Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RG3216P-5102-B-T1 |
| LIXINC Part # | RG3216P-5102-B-T1 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 51K OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RG3216P-5102-B-T1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RG3216P-5102-B-T1 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 51 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RCL04063K65FKEA | RES SMD 3.65K OHM 1/4W 0604 WIDE | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206DRD073K16L | RES SMD 3.16K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WR02X4701FAL | RES 4.7K OHM 1% 1/20W 0201 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD8160D25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-6YEB911V | RES SMD 910 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3360B10 | RES 336 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JRTTD1002F | RES 10 KOHM 1% 1/10W 0603 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0805DR-071K78L | RES SMD 1.78K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6F4301V | RES 4.3K OHM 1% 1/2W 0805 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ARTTD3572F | ANTI SULFURATION PRECISION CHIP | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06039M53FKTA | RES SMD 9.53M OHM 1% 1/10W 0603 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732BRTTD6R8J | RES 6.8 OHM 5% 1/3W 1206 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD8351B25 | RES 8.35K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 13131 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.59000 | $0.59 |
| 1000 | $0.12348 | $123.48 |
| 2000 | $0.12180 | $243.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.