Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT1206DRD071K87L |
| LIXINC Part # | RT1206DRD071K87L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 1.87K OHM 0.5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT1206DRD071K87L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT1206DRD071K87L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.87 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ATTD2911B10 | RES 2.91K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DKE39K0 | RES 39K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0201560RFNED | RES SMD 560 OHM 1% 1/20W 0201 | 7772 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RL1210JR-070R039L | RES 0.039 OHM 5% 1/2W 1210 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805309RBHEA | RES 309 OHM 0.1% 1/5W 0805 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TRR18EZPF24R9 | RES SMD 24.9 OHM 1% 1/4W 1206 | 9122 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1641F50 | RES 1.64K OHM 1% 1/16W 0402 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM25F16R9CT | RES SMD 16.9 OHM 1% 1W 2512 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR18EZPF22R1 | RES SMD 22.1 OHM 1% 1/2W 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206WRD0711RL | RES SMD 11 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0805FR-0744K2L | RES SMD 44.2K OHM 1% 1/8W 0805 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP1501C10 | RES 1.5K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR733ATTER330F | CURRENT SENSE RESISTOR | 944 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10808 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03330 | $0.0333 |
| 5000 | $0.03330 | $166.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.