Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0402BRD0757R6L |
| LIXINC Part # | RT0402BRD0757R6L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 57.6 OHM 0.1% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0402BRD0757R6L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0402BRD0757R6L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 57.6 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.014" (0.35mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT1206WRB075K1L | RES SMD 5.1K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03D2702V | 0603 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 27 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BKE4K99 | RES 4.99K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLT0805Z9880LBTS | RES SMD 988 OHM 0.01% 1/4W 0805 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR18EZPF1272 | RES SMD 12.7K OHM 1% 1/4W 1206 | 10270 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW04022K32BEED | RES 2.32K OHM 0.1% 1/10W 0402 | 13577 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV732ATTD1503F | RES 150K OHM 1% 1/8W 0805 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRD0718RL | RES SMD 18 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD8662A10 | RES 86.6K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PT0805FR-070R135L | RES 0.135 OHM 1% 1/8W 0805 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRT0402-FZ-59R0GLF | RES SMD 59 OHM 1% 1/16W 0402 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA3D2210V | RES SMD 221 OHM 0.5% 1/4W 0603 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0805B2K1E | RES 2.1 KOHM 0.1% 1/10W 0805 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10847 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04071 | $0.04071 |
| 10000 | $0.04071 | $407.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.