Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2BTTD9760A05 |
| LIXINC Part # | RN73R2BTTD9760A05 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 976 OHM 0.05% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2BTTD9760A05 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2BTTD9760A05 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 976 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±5ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RCP0603W220RJEB | RES SMD 220 OHM 5% 1.5W 0603 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR10EZPF1621 | RES SMD 1.62K OHM 1% 0.4W 0805 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2HTTE5623F | RES 562K OHM 1% 1W 2010 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP4640F10 | RES 464 OHM 1% 1/16W 0402 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02040D3831BB100 | RES 3.83KOHM 0.1% 1/4W MELF 0204 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060322K1BYEN | RES 22.1K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0805FR-07100KL | RES SMD 100K OHM 1% 1/8W 0805 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCWE080533L0JNEA | RES 0.033 OHM 5% 1/4W 0805 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HRG3216P-1372-B-T5 | RES SMD 13.7K OHM 0.1% 1W 1206 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD1201F | RES 1.2K OHM 1% 1/5W 0603 | 10417 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD2522D50 | RES 25.2K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RR0306P-910-D | RES SMD 91 OHM 0.5% 1/20W 0201 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRE0795K3L | RES SMD 95.3KOHM 0.5% 1/10W 0603 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10826 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.53200 | $0.532 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.