Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | WR12X5623FTL |
| LIXINC Part # | WR12X5623FTL |
| Mtengenezaji | Walsin Technology |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 562K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | WR12X5623FTL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | WR12X5623FTL |
| Chapa: | Walsin Technology |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Walsin Technology |
| mfululizo: | WR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 562 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.030" (0.75mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RGC1206FTC113K | RES 113K OHM 1% 1/4W 1206 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S03F3602V | RES SMD 36K OHM 1% 1/10W 0603 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2010FT6R20 | RES 6.2 OHM 1% 3/4W 2010 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU060324K9AZEN00 | RES SMD 24.9K OHM 1/10W 0603 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL1206R1200FEB | RES 0.12 OHM 1% 1/4W 1206 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206WRD07178RL | RES SMD 178 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1981C10 | RES 1.98K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD83R5B25 | RES 83.5 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1636100R000F9R | RES SMD 100 OHM 1% 1/10W 0603 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU120618K7AZEN00 | RES SMD 18.7KOHM 0.05% 1/4W 1206 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRD07634RL | RES SMD 634 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSK1206R0390FEA18 | RES 0.039 OHM 1% 1/2W 1206 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP2010L56R0JNTB | RES SMD THICK FILM 2010 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10916 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00627 | $0.00627 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.