Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RG1005P-2612-W-T5 |
| LIXINC Part # | RG1005P-2612-W-T5 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 26.1K OHM 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RG1005P-2612-W-T5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RG1005P-2612-W-T5 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 26.1 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD30R5D25 | RES 30.5 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H3ATTE2403D | RES 240K OHM 0.5% 1W 2512 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD6810B05 | RES 681 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206174KBEEN | RES 174K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1JTTD2211F | RES 2.21K OHM 1% 1/10W 0603 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RR0510R-63R4-D | RES SMD 63.4 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206DRD07453KL | RES SMD 453K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1HTTC25R5D | RES 25.5 OHM 0.5% 1/20W 0201 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2BTTD3903C | RESISTOR THICK FILM 1206 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-B2AJ180V | RES SMD 18 OHM 3/4W 1206 WIDE | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1420A10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD2673D10 | RES 267K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y116917R8000A0R | RES SMD 17.8 OHM 0.6W 3017 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10806 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.27930 | $0.2793 |
| 5000 | $0.27930 | $1396.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.