Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AA1206FR-0749K9L |
| LIXINC Part # | AA1206FR-0749K9L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 49.9K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AA1206FR-0749K9L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AA1206FR-0749K9L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AA |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 49.9 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±150ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ATTD1562A05 | RES 15.6K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1210187RFKEAHP | RES SMD 187 OHM 1% 3/4W 1210 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120612K4FKEBC | RES 12.4K OHM 1% 1/4W 1206 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1623D50 | RES 162K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1608F3652CS | RES SMD 36.5K OHM 1% 1/10W 0603 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U1TF7681U | RES 7.68K OHM 1% 1W 2512 SMD | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210CRD0730KL | RES SMD 30K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2ATTD25R5F | RES 25.5 OHM 1% 1W 0805 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR2010FK-075K6L | RES 5.6K OHM 1% 3/4W 2010 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C2A28RBTD | RES 28 OHM 0.1% 1/10W 0805 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2512R4100FTA | RES 0.41 OHM 1% 1W 2512 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRE07105RL | RES SMD 105 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805BRD07499RL | RES SMD 499 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10996 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02943 | $0.02943 |
| 5000 | $0.02809 | $140.45 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.