Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0805WRD0757R6L |
| LIXINC Part # | RT0805WRD0757R6L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 57.6 OHM 0.05% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0805WRD0757R6L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0805WRD0757R6L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 57.6 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RC0402J432CS | RES 4.3K OHM 5% 1/32W 01005 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR1206-4W-1R10FT | RES 1.1 OHM 1% 1/4W 1206 | 92242 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1E1K1BTD | RES 1.1 KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402BTC3K92 | RES 3.92K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BTTD45R3F | RES 45.3 OHM 1% 1/4W 1206 | 10612 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD2672F | RES 26.7K OHM 1% 1/3W 1206 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD5692B10 | RES 56.9K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6F2943V | RES 294K OHM 1% 1/2W 0805 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD89R8F50 | RES 89.8 OHM 1% 1/8W 0805 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ATTD1472F | RES 14.7K OHM 1% 1/4W 0805 | 3883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RQ73C2A22K1BTD | RES 22.1 KOHMS 0.1% 1/5W 0805 | 8830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD93R1B10 | RES 93.1 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW12103K57BEEN | RES 3.57K OHM 0.1% 1/2W 1210 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10822 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.22950 | $0.2295 |
| 5000 | $0.21461 | $1073.05 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.