Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R1JTTD7593B25 |
| LIXINC Part # | RN73R1JTTD7593B25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 759K OHM 0.1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R1JTTD7593B25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R1JTTD7593B25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 759 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ATTD8352F10 | RES 83.5K OHM 1% 1/8W 0805 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP0603K9R09GBT | RES SMD THICK FILM 0603 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1401C10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2BTTD155G | RES 1.5M OHM 2% 1/3W 1206 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ATTD561G | RES 560 OHM 2% 1/4W 0805 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512W15R0GWB | RES SMD 15 OHM 2% 3.5W 2512 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD6490B25 | RES 649 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1910D100 | RES 191 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402DRE07464RL | RES SMD 464 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402FRD07348RL | RES SMD 348 OHM 1% 1/16W 0402 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y14740R04000F0W | RES 0.04 OHM 1% 4W 3637 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DTE23R7 | RES 23.7 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1871A05 | RES 1.87K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 978 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10952 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06560 | $0.0656 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.