Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-P14D2941U |
| LIXINC Part # | ERJ-P14D2941U |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 2.94 KOHM 0.5% 1/2W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-P14D2941U Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-P14D2941U |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-P14 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 2.94 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2BTTD4170A25 | RES 417 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ETTD1072F | RES 10.7K OHM 1% 1/2W 1210 | 881 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2670D50 | RES 267 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R3230FEA | RES 0.323 OHM 1% 1/2W 2010 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD7411F10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AR0805FR-0736R5L | RES SMD 36.5 OHM 1% 1/8W 0805 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD51R1F50 | RES 51.1 OHM 1% 1/16W 0603 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRD0727K4L | RES SMD 27.4KOHM 0.25% 1/4W 1206 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD1433D | RES 143K OHM 0.5% 1/4W 0805 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732ETTDR294F | CURRENT SENSE RESISTOR | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD7870F10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B360RJEA | RES SMD 360 OHM 5% 1.5W 0603 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y16291K00000A0R | RES SMD 1K OHM 0.05% 1/10W 0805 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10955 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.05941 | $0.05941 |
| 5000 | $0.05941 | $297.05 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.