Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | WK73R1ETTP3743F |
| LIXINC Part # | WK73R1ETTP3743F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 374K OHM 1% 1/3W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | WK73R1ETTP3743F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | WK73R1ETTP3743F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | WK73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 374 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.333W, 1/3W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | Wide 0402 (1005 Metric), 0204 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ETTD57R6B50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR022741F | RES SMD 2.74K OHM 1% 3/4W 2010 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD2773C25 | RES 277K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD431J | RES 430 OHM 5% 1/5W 0603 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1JTTD1961F | RES 1.96K OHM 1% 1/10W 0603 | 21239 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD2873F | RES 287K OHM 1% 1/4W 0805 | 800 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD5971D100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD6802F25 | RES 68K OHM 1% 1/4W 1210 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 73E6R091J | RES 0.091 OHM 5% 1W 2010 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP56R2C50 | RES 56.2 OHM 0.25% 1/16W 0402 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 35405M6JT | RES 3540 5M6 5% | 4840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD3201C25 | RES 3.2K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2711A25 | RES 2.71K OHM 0.05% 1/16W 0603 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10967 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02415 | $0.02415 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.