Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRGH0805F44R2 |
| LIXINC Part # | CRGH0805F44R2 |
| Mtengenezaji | TE Connectivity AMP Connectors |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 44.2 OHM 1% 1/3W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRGH0805F44R2 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRGH0805F44R2 |
| Chapa: | TE Connectivity AMP Connectors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | TE Connectivity AMP Connectors |
| mfululizo: | CRGH, Neohm |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 44.2 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.333W, 1/3W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.083" L x 0.051" W (2.10mm x 1.30mm) |
| urefu - ameketi (max): | - |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| WR12X2551FTL | RES 2.55K OHM 1% 1/4W 1206 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD5232A10 | RES 52.3K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW251227K4FKEGHP | RES SMD 27.4K OHM 1% 1.5W 2512 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H2RF2322X | RES 23.2K OHM 1% 1/10W 0402 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y116966K5000T0R | RES SMD 66.5K OHM 0.4W 3017 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S12J163U | RES SMD 16K OHM 5% 3/4W 1812 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603WRD07169RL | RES SMD 169 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-2742-W-T1 | RES SMD 27.4K OHM 1/10W 0603 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0447R1F | RES SMD 47.1 OHM 1% 1/2W 1210 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-UP3D2002V | RES 20K OHM 0.5% 1.4W 0603 | 863 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD4423D | RES 442K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1541F10 | RES 1.54K OHM 1% 1/10W 0603 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCA12060D9109BP500 | RES SMD 91 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10992 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01339 | $0.01339 |
| 5000 | $0.01278 | $63.9 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.