Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R1ETTP4701B10 |
| LIXINC Part # | RN73R1ETTP4701B10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 4.7K OHM 0.1% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R1ETTP4701B10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R1ETTP4701B10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.7 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CPF0603B576KE | RES 576 KOHM 0.1% 1/16W 0603 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1206FT19K1 | RES 19.1K OHM 1% 1/4W 1206 | 135829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0603182RBEEN | RES 182 OHM 0.1% 1/8W 0603 | 918 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW04023K00JNED | RES SMD 3K OHM 5% 1/16W 0402 | 4910 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF1206JR-0722KL | RES SMD 22K OHM 5% 1/4W 1206 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02040B7507JB300 | RES 0.75 OHM 5% 1/4W MELF 0204 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-A1BJ2R7U | RES SMD 2.7 OHM 1.33W 2512 WIDE | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S06F1R82V | RES 1.82 OHM 1% 1/8W 0805 SMD | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1005F684CS | RES SMD 680K OHM 1% 1/16W 0402 | 103573 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD4372F25 | RES 43.7K OHM 1% 1/4W 1206 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1152F100 | RES 11.5K OHM 1% 1/4W 1210 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0402B14K3E | RES 14.3 KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206FRE0724KL | RES SMD 24K OHM 1% 1/4W 1206 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10866 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.13860 | $0.1386 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.