Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SG73P1ETTP33R2F |
| LIXINC Part # | SG73P1ETTP33R2F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 33.2 OHM 1% 1/8W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SG73P1ETTP33R2F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SG73P1ETTP33R2F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SG73P |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 33.2 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1ETTP10R2F50 | RES 10.2 OHM 1% 1/16W 0402 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD7231F10 | RES 7.23K OHM 1% 1/4W 1206 | 913 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD32R1B50 | RES 32.1 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD6903F10 | RES 690K OHM 1% 1/8W 0805 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342K07B200DRWSV | RES SMD 200 OHM 1% 1/4W 1206 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J16R9BTD | RES 16.9 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805845KBETA | RES 845K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120618K2FKEBC | RES 18.2K OHM 1% 1/4W 1206 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6D4991V | RES 4.99K OHM 0.5% 1/2W 0805 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRB0788K7L | RES SMD 88.7K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW020117R8FNED | RES SMD 17.8 OHM 1% 1/20W 0201 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0201FR-07255KL | RES SMD 255K OHM 1% 1/20W 0201 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2512FT680R | RES 680 OHM 1% 1W 2512 | 7114 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10924 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01691 | $0.01691 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.