Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-S12F1003U |
| LIXINC Part # | ERJ-S12F1003U |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 100K OHM 1% 3/4W 1812 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-S12F1003U Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-S12F1003U |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-S12 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 100 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1812 (4532 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1812 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| M55342E06B100EPT5 | RES SMD 100K OHM 1% 0.15W 0705 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD4070B50 | RES 407 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1206681RFHEAP | RES SMD 681 OHM 1% 1/4W 1206 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2HTTE8872F | RES 88.7K OHM 1% 1W 2010 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0402CRD078K25L | RES SMD 8.25K OHM 1/16W 0402 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR18EZPF1540 | RES SMD 154 OHM 1% 1/4W 1206 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP62R0D | RES 62 OHM 0.5% 1/10W 0402 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGP0603F680K | CRGP 0603 680K 1% | 39618 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD3161B05 | RES 3.16K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1206620RJNEAC | RES 620 OHM 5% 1/4W 1206 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2670B10 | RES 267 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73PF1E57K6BTDF | RES 57.6K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRD0752K3L | RES SMD 52.3KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 18513 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10907 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.09967 | $0.09967 |
| 5000 | $0.09967 | $498.35 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.