Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RS73F2ATTD5111D |
| LIXINC Part # | RS73F2ATTD5111D |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 5.11K OHM 0.5% 1/4W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RS73F2ATTD5111D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RS73F2ATTD5111D |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RS73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 5.11 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ATTD4530F10 | RES 453 OHM 1% 1/8W 0805 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRD07453RL | RES SMD 453 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCR006YRTF4532 | RES SMD 45.3K OHM 1% 1/20W 0201 | 11242 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRE0711K5L | RES SMD 11.5KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 5652 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD5050C25 | RES 505 OHM 0.25% 1/4W 1210 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2713C25 | RES 271K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 966 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD9311D100 | RES 9.31K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD4813D100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCS1206BKE365K | RES 365K OHM 0.1% 1/8W 1206 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1608F2150CS | RES SMD 215 OHM 1% 1/10W 0603 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0402270RFKTD | RES SMD 270 OHM 1% 1/16W 0402 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73PF1E280RBTD | RES 280 OHM 0.1% 1/10W 0402 | 10360 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2261C50 | RES 2.26K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10874 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06391 | $0.06391 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.