Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2ATTD8060F25 |
| LIXINC Part # | RN73H2ATTD8060F25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 806 OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2ATTD8060F25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2ATTD8060F25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 806 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73G2BTTD2432D | RESISTOR THICK FILM 1206 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCU08050C2260FP500 | RES 226 OHM 1% 1/5W 0805 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCS04020C2949FE000 | RES 29.4 OHM 1% 1/10W 0402 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD2371C25 | RES 2.37K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG732BTTD105M | RES 1M OHM 20% 1/3W 1206 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-1ARC5360C | RES SMD 536 OHM 0.25% 1/20W 0201 | 1739 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12065M36FKTA | RES SMD 5.36M OHM 1% 1/4W 1206 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C2A158RBTD | RES SMD 158 OHM 0.1% 1/10W 0805 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1218887RFKEK | RES SMD 887 OHM 1% 1W 1218 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD6040F25 | RES 604 OHM 1% 1/8W 0805 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1641C10 | RES 1.64K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0603BRD07825RL | RES SMD 825 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2BTTD2262F | RESISTOR THICK FILM 1206 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10964 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.07520 | $0.0752 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.